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TARIBEAN 18
¥ Mavuno: 2.8 tani kwa hektamoja
Kukomaa: Siku 75
Ni aina ya maharage yanayokuwa kawaida (bush type) hayahitaji fito

Inavumilia magonjwa ya baka pembe, chule na kutu ya majani
Inastahimili joto

Inafaa kwenye maeneo ya mita 500 hadi 2000 kutoka usawa wa bahari

TARIBEAN 2

(’( ¥ ,..k P~ P ,; Mavuno: 2.5 tani kwa hekta moja

P (‘” F . l Kukomaa: siku 70 — 78

I S 1‘ Ni aina ya maharage yanayokuwa kawaida (bush type) hayahitaji fito
I *[ o \’ 4) Inavumilia magonjwa ya baka pembe, chule na kutu ya majani

|} |

Inafaa kwenye maeneo ya mita 500 hadi 2000 kutoka usawa wa bahari

Ina madini ya Chuma na Zinki kwa wingi ukilinganisha na aina nyingine za maharage
Chuma: 44.8 — 87.2 mg kwa kg , Zinki: 30.0 — 42.8 mg kwa kg

Ina radha nzuri

TARIBEAN 3

Mavuno: 2.5 tani kwa hekta moja

Kukomaa: Siku 75

Ni aina ya maharage yanayokuwa kawaida (bush type) hayahitaji fito
Inavumilia magonjwa ya baka pembe, chule na kutu ya majani

Inafaa kwenye maeneo ya mita 500 hadi 2000 kutoka usawa wa bahari
Yanastahimili ukame

TARIBEAN 4

Mavuno: 2.5 tani kwa hekta moja

Kukomaa: Siku 72

Ni aina ya maharage yanayokuwa kawaida (bush type) hayahitaiji fito

Inavumilia magonjwa ya baka pembe, chule na kutu ya majani

Inafaa kwenye maeneo ya mita 500 hadi 2000 kutoka usawa wa bahari

Ina madini ya chuma na Zinki kwa wingi ukilinganisha na aina nyingine za maharage -
Chuma: 55.5 — 78.3 mg kwa kg Zinki: 31.4 — 40.4 mg kwa kg

Mavuno: tani 2 kwa hekta moja

Kukomaa: Siku 67 hadi 75

Ni aina ya maharage yanayokuwa kawaida kawaida (bush type) hayahitaji fito

Yana punje za ukubwa wa kati na hayaleti gesi tumboni

Yana kiasi cha madini ya chuma ni 64.8 - 90.5 mg kwa kg na madini ya zinki ni 30.9 -
40.4 mg kwa kg.

Inafaa kwenye maeneo ya mita 500 hadi 2000 kutoka usawa wa bahari

Mavuno: Tani 1.5 hadi 2 kwa hekta moja

Kukomaa: Siku 60

Ni aina ya maharage yanayokuwa kawaida (bush type) hayahitaji fito

Ukubwa wa mbegu zake ni wa kati na yana radha nzurina hayana gesi tumboni
Yana kiasi cha madini ya chuma ni 63-70.0 mg kwa kg na madini ya zinki ni 30.0 - 34
mg kwa kg.

Inafaa kwenye maeneo ya mita 500 hadi 2000 kutoka usawa wa bahari
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Bango hili limeandaliwa na
TAASISI YA UTAFITI WA KILIMOTANZANIA
KITUO CHA UTAFITI WA KILIMO MARUKU

S.L.P 127, BUKOBA, KAGERA
Simu/Nukushi: +255 282982902

Barua pepe: cmmaruku(@tari.go.tz
Tovuti: www.tari -go. tz




