                                        FAIDA ZA MTAMA KATIKA AFYA
· Udhibiti Viwango vya Sukari ya Damu
· Ina kwango kizuri cha protini 
· Ina madini chuma ya kutosha
· Nzuri kwa Afya ya Mifupa
· Ina Vitamini, Madini na virutubisho
· Kupungua uzito
· Inaboresha Afya ya Moyo
· Inaboresha mzunguko wa damu


FAIDA ZA ULEZI KATIKA  AFYA
· Inasaidia katika kupunguza kiwango cha sukari mwilini
· Una kiwango kizuri cha madini ya chuma hivyo kujikinga na upungufu wa damu( Anemia) 
· Una punguza uwezekano wa kuwa na kansa na magonjwa mengine ya kimetaboliki (antoxdant)
· Ni nzuri kwa kuimarisha kiwamgo cha chembechembe za damu nyekundu
· Ni nzuri kwa afya ya mifupa kwa watoto na watu wazima
· Inaongeza virutubishi muhimi katika maziwa kwa ajili ya motto kama madini ya chuma, kasium na amino asidi
· Inasidia kuongeza kiwango cha maziwa kwa mama anayenyonysha
· Ni chakula kizuri sana kwa afya ya moyo
· Unasaidia kushusha kiwango cha mafuta ya rehemu mwilini
· Inasaidia kupunguza uwezekano wa kupata kiharusi
· Inasaidia kuboresha kiwango kizuri cha sukari mwilini
· Inaimarisha muonekano mzuri wa ngozi na kuizuia kuzeeka kabla ya umri
· Inapunguza kiwango cha sukari mwilini kwa kuamsha ( by activating) insulin
· Inasaidia kuondokana na msongo wa mawazo (depression and insomnia)
· Inasaidia kupunguza uzito
 
