MAJUKUMU YA KITENGO:

< Kanuni bora za kilimo cha miwa ni
kama ifuatavyo:

Utayarishaji wa shamba

Majarbio ya mbegu bora za miwa

Miaribio ya mbegu kwenmye udongo
unaofaa

Mapendekero katika matumini ya
viuagugu na mholea

Uareisheraji wa majaribio mbalimbalki
ya mbegu kwa wakulma wa
mashamba ya nje.

MAFANIKIO:

+  Mapendekezo na matumizi ya mbolea

- Ny P Ko hEkE moja

«  Mapendekazo ya matumii ya
vivagugu - volmuron [ 4ltshekta
mojal

fmha _ﬂil_‘l o s hard sty
i ot baads o draes

MAPENDEKEZO
Palizi jembe la mkono
Matumizi ya mbolea (UREA, TSP,
MOP)
Matumizi ya vivagugu
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